Ayyukan na'urar dumama

Gidan gareji mai ƙanƙanta ba kawai don filin ajiye motoci ba ne kawai: har ila yau babban wurin aiki ne-da-kanka.Duk da haka, yayin da faduwar ta zo - kuma musamman lokacin hunturu - za ku iya tabbatar da cewa yanayin zafi zai ragu, kuma zai zama sanyi da tsanani don yin kowane aiki kwata-kwata.
Amma akwai mafita, kuma ya zo a cikin nau'i na musamman gareji heaters.A'a, ba muna magana ne game da daidaitattun masu dumama gida masu ɗaukuwa kamar na'urorin dumama mai cike da mai da ƙananan magoya baya ba.Ba su da wani tasiri ga muhalli, duk da cewa suna aiki awanni 24 a rana.Wannan saboda yawancin garejin ba a tsara su don zama cikakke ba.Bangon su yawanci sirara ne, kuma kofofin an yi su ne da ƙarfe siriri, wanda ke da wahala a iya isar da iska mai sanyi daga waje zuwa ciki.
A cikin wannan jagorar, muna kallon masu dumama garejin da fan ke taimakon wutar lantarki saboda sune mafi kyawun zaɓi don amfani na ɗan lokaci da zafi kai tsaye zuwa inda ake buƙata.Kawai sanya hita 'yan mita daga wurin aikinku kuma ƙafafunku, hannaye da fuskarku za su kasance masu dumi yayin da kuke tuka mota mai mahimmanci, gyara babur ko gina bukkar zomo - duk waɗannan suna ƙara kadan ga lissafin wutar lantarki.duba.
Galibin dumama garejin wutan lantarki ana kora su.Wannan ita ce hanya mafi inganci don saurin zafi da ɗakunan da ke kusa saboda zafin da suke fitarwa yana nan take.Koyaya, yawancin suna buƙatar a sanya su kusa da wurin aikinku saboda ba a tsara su don dumama garejin ku duka a tsakiyar hunturu sai dai idan an bar su na ƴan sa'o'i.
Yawancin masu dumama wutar lantarki suna amfani da wutar lantarki da yawa kuma yakamata a toshe su kai tsaye cikin mashin bango.Duk da haka, wasu daga cikinsu suna zuwa da gajeren kebul na mita 1 zuwa 2, don haka kuna iya buƙatar igiya mai tsawo idan yankin aikinku ya kasance ba a iya isa ba.Lura, duk da haka, cewa ba duk igiyoyin wutar lantarki iri ɗaya ba ne, don haka idan ba ku da zaɓi, tabbatar da amfani da wanda yake tabbataccen RCD kuma an ƙididdige shi a 13 amps.Lokacin amfani da reel na kebul, kwance duk kebul ɗin don hana saurin zafi.
Yawancin masu aikin lantarki suna ba da shawarar yin amfani da kowace irin tsawaita wutar lantarki tare da injin gareji, amma idan da gaske dole ne, aƙalla tabbatar da cewa kuna amfani da nau'in daidai kuma kada ku bar na'urar yayin da ba ku nan.Bude
Akwai dakunan dumama garejin propane da dizal da yawa a kasuwa, amma waɗannan na farko don kasuwanci ne da kuma amfani da masana'antu kuma yakamata a yi la'akari da su don amfanin gida kawai a wuraren da ke da iska mai kyau.Wannan shi ne saboda suna sha oxygen mai daraja kuma suna maye gurbin shi da carbon monoxide mai haɗari.Don haka idan kuna la'akari da samfurin propane ko dizal, bincika sau biyu idan wurin yana da iska sosai kuma, idan zai yiwu, ajiye naúrar a waje kuma kuyi amfani da tiyo don kawo zafi a cikin gareji ta wata kofa ko taga.
Idan kuna neman ƙaramin tukunyar tukunyar da aka gina don ɗaukar duka, gwada wannan titanium mai ban tsoro.A tsayi kawai 24.8cm da 2.3kg a nauyi, 3kW Dimplex yana ɗaya daga cikin mafi ƙarancin ƙira a cikin wannan jagorar, duk da haka yana watsar da zafi fiye da yawancin masu fafatawa.An nannade shi a cikin filastik mai ɗorewa tare da sasanninta da aka ƙarfafa, Dimplex yana da saitunan zafi guda biyu (1.5kW da 3kW), kullin sarrafa saurin fan, da aikin fan mai sauƙi na kwanaki masu zafi.Hakanan yana zuwa tare da ma'aunin zafi da sanyio da karkatar da aminci wanda ke kashe zafi idan aka yi kuskure.Duk da haka, ba za a iya karkatar da shi ba, don haka kuna iya buƙatar sanya shi a kan akwati ko benci idan kuna son jin dumin jiki na sama.
Masu amfani suna yaba wa wannan ƙirar don bacewar zafinsa nan take da kuma ikon yin zafi mai girma a cikin kusan mintuna goma.Tabbas, ya fi ƙarfin yunwa fiye da yawancin nau'ikan yumbu - bisa ga wasu tushe, yana kashe kusan 40p awa ɗaya don gudu - amma har sai kun bar shi na sa'o'i a ƙarshe, ba zai ba ku abin da kuke da shi ba.yana ƙaruwa da yawa - Gollacy Bill.
Wannan ƙaramin injin fan na yumbu daga Draper Tools yana da ƙarfin 2.8 kW.Hakan bai yi muni ba ga na'urar da ke da tsayin santimita 33 kacal.Wannan shine cikakkiyar samfurin don amfani da garejin ku, zubar ko ma a gida idan ba ku kula da yanayin masana'antu ba.Bugu da ƙari, ya zo tare da madaidaicin-kwangiyar tubular tsayawa don ku iya nuna shi sama idan yana ƙasa.
Wannan na'urar dumama yumbu, don haka kuna iya tsammanin ingantaccen ƙarfin kuzari sosai.A'a, ba zai dumama garejin ku gaba ɗaya ba sai dai idan yana da kyau sosai - an tsara shi don sarari na cikin gida har zuwa 35 sq.
Wannan samfuri mai ƙima mai ƙima mai ƙima (PTC) ya haɗa da kewayon faranti masu dumama yumbu waɗanda ke yin zafi da sauri kuma suna samar da ƙimar girman zafi mai girma, da kuma kasancewa mai inganci sosai.Hakanan yana ba da saitunan zafi guda biyu da aikin fan-kawai don kwanaki masu zafi.
Erbauer yana da tsayin cm 31 kawai da faɗin 27.5 cm, yana mai da shi cikakke don ƙananan gareji da matsatsun wurare.Wannan ƙaramin hita 2500W yana ba da zafi mai yawa don girmansa.Hakanan yana da ma'aunin zafi da sanyio, kodayake wannan da wuya yana aiki idan ana amfani da hita a cikin babban gareji ko a tsakiyar lokacin hunturu lokacin da yanayin zafi ke cikin yankin sifili.Bayan haka, samfurin wannan girman ba zai iya samar da zafi mai yawa ba.Koyaya, don kusanci Erbauer shine babban mafita.
Idan kuna ciyar da lokaci mai yawa a cikin gareji kuma kuna neman abin dogaro mai rufi ko dumama bango, kada ku kalli Dimplex CFS30E.Ee, ya fi tsada fiye da yawancin nau'ikan šaukuwa kuma za ku ɗauki hayar ma'aikacin lantarki don shigar da shi, amma da zarar kun buɗe shi, zaku yaba da siyan ku da sauri.
Tare da ikon 3 kW, wannan samfurin zai iya ƙona gareji ɗaya har zuwa zafin jiki na yin burodi ba tare da wani lokaci ba.Bugu da kari, an sanye shi da na’urar tantancewa ta kwanaki 7 da sarrafa zafin jiki, da kuma na’urar sarrafa ramut ta Bluetooth.Wannan babban zaɓi ne ga waɗanda ke aiki a cikin gareji yau da kullun, saboda zaku iya saita mai ƙidayar lokaci na kwanaki 7 har ma da pre-zafi ɗakin tare da fasahar fara daidaitawa.Tabbatar kashe mai ƙidayar lokaci idan kun bar gida na kwana ɗaya ko fiye.Hakanan yana zuwa tare da saitunan zafi guda biyu da zaɓin fan don amfanin bazara.
A cikin pantheon na garage heaters, irin waɗannan samfuran watakila mafi kyau.Kuma idan kuna tunanin 3 kW bai isa ba: akwai nau'in 6 kW.
Don kusancin amfani da gareji, sharar gida, da ɗakunan karatu, 2kW Benross mai araha mai arha yana da yabo sosai akan Amazon don amincinsa, ginin ƙarfe duka, da sarrafa zafi biyu waɗanda suke da sauƙi har ma karnuka na iya amfani da shi.Tabbas, ba shine mafi kyawun busar gashi ba, amma an ƙera shi da kyau don aikin da ke hannun kuma yana da ƙarfi mai ƙarfi don sauƙin sarrafawa.
Siyan wannan babban tukunyar 24cm don dumama garejin mota guda biyu ba dabarar dabara ba ce kamar yadda aka tsara shi don dumama yankin da ke kewaye da shi.Duk da haka, duk da rashin tausayi na kebul na mita, yawancin masu amfani suna jin cewa yana iya ɗora su daga nesa na mita da yawa.


Lokacin aikawa: Afrilu-27-2023